TRUNG HỌC DUY TÂN - PHAN RANG TRUNG HỌC DUY TÂN - PHAN RANG
Nơi gặp gỡ của các Cựu Giáo Sư và Cựu Học Sinh Phan Rang - Ninh Thuận
 
 Trang BìaTrang Bìa   Photo Albums   Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm   Ghi danhGhi danh 
Kỷ Yếu  Mục Lục  Lý lịchLý lịch   Login để check tin nhắnLogin để check tin nhắn   Đăng NhậpĐăng Nhập 

Sức Khỏe và Y Học

Đang viếng thăm Diễn Đàn này: Không
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Trang kế
Gửi bài mới
 Chủ đề   Trả lời   Người Post Đầu   Xem   Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới Ðau lưng
0 Mây tím 414 Sun Oct 23, 2016 3:51 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Giảm chứng đau nửa đầu bằng 5 cách tự nhiên
0 Mây tím 704 Sat Oct 22, 2016 11:22 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Dây thiên lôi điều trị đau khớp và ung thư, nhưng rất nguy hiểm khi sử dụng
0 Mây tím 433 Tue Oct 18, 2016 9:10 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nước cốt chanh có thể cứu mạng nhiều người mỗi năm
0 Mây tím 446 Mon Oct 17, 2016 11:45 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Mỗi ngày một liều Vitamin D để trái tim mạnh khỏe
0 Mây tím 406 Tue Oct 11, 2016 7:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bình tĩnh: Bí quyết sống khỏe lúc tuổi già
0 Mây tím 453 Tue Oct 04, 2016 9:13 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Dùng dấm táo pha loãng chữa chứng ợ nóng
0 Mây tím 398 Mon Oct 03, 2016 8:58 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thèm ăn quá mức một số thực phẩm có thể là dấu hiệu của một căn bệnh
0 Mây tím 517 Tue Sep 27, 2016 9:38 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ánh sáng ảnh hưởng đến sự chuyển hóa của cơ thể
0 Mây tím 443 Mon Sep 26, 2016 10:08 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 7 Liệu pháp tự nhiên chữa viêm khớp hiệu quả
0 Mây tím 566 Fri Sep 16, 2016 10:15 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 10 điều cần biết về tai biến mạch máu não
0 Mây tím 453 Tue Sep 13, 2016 10:53 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh thấp khớp
0 Mây tím 650 Mon Sep 12, 2016 12:38 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Sự thật khó tin về chất béo bão hòa
0 Mây tím 427 Sat Sep 10, 2016 10:41 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tuổi già khỏe mạnh
0 Mây tím 478 Mon Sep 05, 2016 10:17 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Cựa quậy bàn chân khi ngồi có thể giúp chân khỏe mạnh hơn
0 Mây tím 439 Sat Sep 03, 2016 7:27 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chocolate ngăn ngừa đau tim và đột quỵ
0 Mây tím 464 Thu Sep 01, 2016 10:12 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nguyên nhân của chứng ù tai theo Y học Trung Hoa
0 Mây tím 418 Wed Aug 31, 2016 9:27 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tóm lược lịch sử của kỹ thuật giác hơi
0 Mây tím 461 Tue Aug 30, 2016 7:43 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Khi cơ thể bị mất nước
0 Mây tím 461 Fri Aug 26, 2016 10:08 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Làn da là tấm gương phản chiếu sức khỏe của phổi
0 Mây tím 481 Mon Aug 15, 2016 10:45 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Các lý do có thể khiến bạn bị rụng tóc
0 Mây tím 554 Fri Aug 12, 2016 10:35 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Sống phóng khoáng, rộng rãi có lợi cho sức khỏe
0 Mây tím 634 Thu Aug 11, 2016 10:11 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Làm thế nào để cơ thể khỏe mạnh trong mùa hè?
0 Mây tím 450 Sun Aug 07, 2016 10:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Calcium và Vitamin D
0 Mây tím 465 Sat Aug 06, 2016 10:56 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ung thư – Nhu cầu về một mô hình phòng chống mới
0 Mây tím 447 Fri Aug 05, 2016 10:34 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ăn sữa chua làm giảm huyết áp
0 Mây tím 527 Thu Jul 28, 2016 10:55 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5 Thực Phẩm Giúp Tăng Cường Hệ Miễn Dịch
0 Mây tím 488 Mon Jul 25, 2016 10:19 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Probiotics
0 Mây tím 499 Sun Jul 24, 2016 10:25 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 9 dấu hiệu cho thấy cơ thể dị ứng với những thứ bạn ăn
0 Mây tím 463 Thu Jul 21, 2016 10:33 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tại sao một số loại ung thư đột nhiên biến mất?
0 Mây tím 693 Tue Jul 19, 2016 9:52 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Phòng ngừa té ngã ở người lớn tuổi
0 Mây tím 507 Mon Jul 18, 2016 9:08 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những lợi ích sức khỏe của bạc hà (peppermint)
0 Mây tím 629 Sun Jul 17, 2016 9:56 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Đông Y: Lưỡi là bản đồ của cơ thể bạn
0 Mây tím 589 Sat Jul 16, 2016 8:52 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ngăn ngừa đột quỵ
0 Mây tím 485 Fri Jul 15, 2016 10:36 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Lợi ích sức khỏe từ Đu Đủ
0 Mây tím 489 Wed Jul 13, 2016 10:36 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Cây huệ – vừa là thức ăn, vừa là vị thuốc
0 Mây tím 572 Thu Jul 07, 2016 10:20 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Điều kỳ diệu trong chai rượu vang
2 LAM HUONG 693 Thu Jul 07, 2016 9:48 pm
LAM HUONG Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Người lớn tuổi nên sử dụng máy điện toán thường xuyên để giảm bớt nguy cơ liên quan đến trí nhớ
1 Mây tím 672 Mon Jul 04, 2016 6:40 pm
dokimphung Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 12 thứ làm bạn tăng mỡ bụng
0 Mây tím 625 Mon Jul 04, 2016 1:26 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 12 dấu hiệu cảnh báo sớm của bệnh tiểu đường
0 Mây tím 501 Fri Jul 01, 2016 9:54 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Móng tay tiết lộ sức khỏe của bạn
0 henry chang 447 Mon Jun 27, 2016 8:04 am
henry chang Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bổ chưa hẳn là khỏe
0 Mây tím 602 Thu Jun 23, 2016 10:52 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những loại thực phẩm gây hại cho sức khoẻ
0 Lan Mimosa 534 Sun Jun 19, 2016 11:06 pm
Lan Mimosa Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Các căn bệnh thường gặp trong đời sống
11 THUY LOAN 3582 Sat Jun 18, 2016 12:19 pm
THUY LOAN Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới “Bác sĩ” trị ung thư tốt nhất ở ngay trong cơ thể bạn
0 Mây tím 656 Fri Jun 17, 2016 11:13 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thức uống nóng có thể gây ung thư
0 LAM HUONG 420 Fri Jun 17, 2016 11:00 pm
LAM HUONG Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chất chống oxy hóa rất quan trọng cho sức khỏe
0 Mây tím 643 Tue Jun 14, 2016 8:05 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Móng Chân Mọc Vào Thịt (Ingrown Toenail)
0 Mây tím 653 Sat Jun 11, 2016 10:42 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Giảm nguy cơ ung thư ruột
0 Mây tím 601 Thu Jun 09, 2016 10:10 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Muốn giảm cholesterol
0 Mây tím 477 Mon Jun 06, 2016 9:19 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thói quen giúp tránh bị bệnh
0 Mây tím 733 Sun Jun 05, 2016 10:59 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tuổi thọ toàn cầu gia tăng đáng kể
0 LAM HUONG 522 Thu Jun 02, 2016 10:19 pm
LAM HUONG Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới cây hương thảo (rosemarinus) gia tăng tuổi thọ
0 Mây tím 695 Tue May 31, 2016 10:28 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới HIV và AIDS: Những điều cần biết
0 Mây tím 444 Thu May 26, 2016 9:33 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ngủ tư thế nào tốt nhất
0 Mây tím 519 Wed May 25, 2016 11:17 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chứng đau gót chân
0 Mây tím 583 Tue May 24, 2016 9:24 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Liệu pháp thiên nhiên giảm viêm thấp khớp
0 Mây tím 580 Sun May 22, 2016 10:42 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Uống thuốc bổ? 7 điều cần biết
0 Mây tím 688 Wed May 18, 2016 9:27 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nguy hiểm rình rập người uống vitamin và thuốc bổ
0 Mây tím 516 Tue May 17, 2016 9:10 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tập thể dục có thể làm tiến trình lão hóa não bộ chậm lại 10 năm
0 Mây tím 536 Fri May 13, 2016 10:16 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Giữ gìn đôi mắt
0 Mây tím 472 Thu May 12, 2016 10:04 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Báo động hậu quả của động tác gập bụng
0 Mây tím 473 Thu May 12, 2016 10:03 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tác dụng chữa bệnh của hoa cúc
0 Mây tím 425 Wed May 11, 2016 10:31 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Phương pháp mới điều trị ung thư tiền liệt tuyến
0 Mây tím 423 Tue May 10, 2016 9:00 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Magnesium - khoáng chất cần thiết để có một sức khỏe tốt hơn
0 Mây tím 475 Thu May 05, 2016 10:12 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Khám phá mới về đột biến gene trong điều trị ung thư vú
0 Mây tím 477 Wed May 04, 2016 12:22 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Y THUẬT MỚI: Trị ung thư dễ dàng như trị cảm
0 MAI THO 486 Tue May 03, 2016 6:23 am
MAI THO Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Gừng – vị thuốc kỳ diệu và thông dụng
0 Mây tím 720 Sat Apr 30, 2016 8:38 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những phương pháp hạ giảm cơn đau đầu
0 Mây tím 468 Thu Apr 28, 2016 2:53 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Sâm Siberi (ngũ gia bì) cho năng lượng và sự bền bỉ
0 Mây tím 556 Sun Apr 24, 2016 10:19 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới NGƯỜI CAO TUỔI TẬP ÐI BỘ: LỢI VÀ HẠI!!
4 DIEU HUYEN 927 Sun Apr 24, 2016 1:36 am
dokimphung Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Có thể bạn thiếu magnesium
0 Mây tím 442 Sat Apr 23, 2016 10:13 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Uống mật ong vào buổi tối ?
4 LAM HUONG 836 Wed Apr 20, 2016 10:40 pm
dokimphung Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thực Phẩm Lên Men Chua
0 Mây tím 532 Tue Apr 19, 2016 9:55 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những thực phẩm tốt cho gan
0 Mây tím 571 Mon Apr 18, 2016 10:06 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những loại thực phẩm chống viêm tốt nhất
0 Mây tím 732 Sat Apr 16, 2016 9:26 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh gan ở Mỹ tăng nhiều do dược thảo
0 Lan Mimosa 533 Sat Apr 16, 2016 5:15 pm
Lan Mimosa Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Lý do vì sao bạn dễ bị bầm tím da
0 Mây tím 695 Fri Apr 15, 2016 12:45 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới VỎ QUÝT, Nguồn Dược liệu chớ nên bỏ phí
0 Mây tím 548 Fri Apr 15, 2016 12:35 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Dị ứng mùa xuân
1 Mây tím 544 Wed Apr 13, 2016 9:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chữa bệnh tim với cây táo gai
0 Mây tím 610 Mon Apr 11, 2016 9:11 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Lô Hội: Công dụng và mối quan tâm về an toàn
0 Mây tím 816 Sun Apr 10, 2016 10:52 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nhiễm trùng máu (sepsis)
0 Mây tím 543 Sat Apr 09, 2016 10:05 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ngày Y Tế Thế Giới: Hãy đánh bại bệnh tiểu đường!
0 Mây tím 597 Thu Apr 07, 2016 1:06 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Khả năng trị bệnh của Thìa Là
0 Mây tím 573 Tue Apr 05, 2016 11:14 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Cục máu đông tĩnh mạch sâu
0 Mây tím 554 Sun Apr 03, 2016 10:30 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4 cách giúp giảm đau khớp bằng tinh dầu
0 Mây tím 466 Sat Apr 02, 2016 9:34 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Khác biệt giữa Stroke và Heart Attack - BS Nguyễn Ý Đức
0 Mây tím 418 Wed Mar 30, 2016 9:13 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Sự thiếu hụt 5 chất dinh dưỡng phổ biến
0 Mây tím 527 Tue Mar 29, 2016 9:24 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới SEN - Cây hoa thủy sinh, mỗi bộ phận chữa một bệnh
0 Mây tím 606 Mon Mar 28, 2016 9:43 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những dấu hiệu của bệnh tiểu đường
0 Mây tím 547 Sat Mar 26, 2016 10:45 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bảy dấu hiệu của căn bệnh ung thư mà phụ nữ không để ý
0 Mây tím 416 Fri Mar 25, 2016 8:01 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nghiên cứu mở ra hy vọng khôi phục trí nhớ cho người mắc bệnh Alzheimer
0 henry chang 408 Wed Mar 23, 2016 12:45 pm
henry chang Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Đường trong nước ngọt thành mỡ trong gan như thế nào?
0 Mây tím 504 Sun Mar 20, 2016 9:40 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Người uống rượu đỏ mặt dễ bị ung thư?
0 Mây tím 429 Sat Mar 19, 2016 9:27 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những dấu hiệu cảnh báo bệnh Alzheimer’s
0 Mây tím 536 Thu Mar 17, 2016 9:31 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Paracetamol: Nguy hiểm hơn bạn từng nghi ngờ
0 Mây tím 504 Thu Mar 17, 2016 9:01 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những dấu hiệu tuyến giáp trạng bị trục trặc
1 Mây tím 811 Sat Mar 12, 2016 1:01 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bắp cải: vị thuốc thiên nhiên tuyệt vời
0 Mây tím 838 Sun Mar 06, 2016 10:45 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Đường Hóa Học Hay Đường Nhân Tạo
0 Mây tím 601 Thu Mar 03, 2016 10:02 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Trình bày chủ đề theo thời gian   Sắp xếp theo:    
Gửi bài mới    TRUNG HỌC DUY TÂN - PHAN RANG -> Sức Khỏe và Y Học Thời gian được tính theo giờ EST (U.S./Canada)
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Trang kế
Trang 3 trong tổng số 9 trang
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới    Không có bài viết mới Không có bài viết mới    Thông báo Thông báo
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]    Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]    Chú ý Chú ý
Bài viết mới [đã bị khóa] Bài viết mới [đã bị khóa]    Không có bài viết mới [đã bị khóa] Không có bài viết mới [đã bị khóa]
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn


    
Powered by phpBB © 2001, 2005 phpBB Group
Diễn Đàn Trung Học Duy Tân