TRUNG HỌC DUY TÂN - PHAN RANG TRUNG HỌC DUY TÂN - PHAN RANG
Nơi gặp gỡ của các Cựu Giáo Sư và Cựu Học Sinh Phan Rang - Ninh Thuận
 
 Trang BìaTrang Bìa   Photo Albums   Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm   Ghi danhGhi danh 
Kỷ Yếu  Mục Lục  Lý lịchLý lịch   Login để check tin nhắnLogin để check tin nhắn   Đăng NhậpĐăng Nhập 

Sức Khỏe và Y Học

Đang viếng thăm Diễn Đàn này: Không
Chuyển đến trang 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Trang kế
Gửi bài mới
 Chủ đề   Trả lời   Người Post Đầu   Xem   Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới Ung thư buồng trứng
0 Mây tím 13 Wed Dec 13, 2017 11:46 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Đột quỵ não
0 Mây tím 20 Tue Dec 12, 2017 10:40 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Mổ Mắt Cườm Giúp Sống Thọ, Ít Bệnh Hơn
0 Mây tím 25 Mon Dec 11, 2017 11:29 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Các quyền lợi về y tế khi có Medicare
0 Mây tím 22 Sun Dec 10, 2017 11:07 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bạn có bị bệnh tim mà không hay biết?
0 Mây tím 29 Fri Dec 08, 2017 11:21 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bảo vệ mắt khỏe mạnh
0 Mây tím 30 Thu Dec 07, 2017 11:33 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ngăn ngừa rụng tóc
0 Mây tím 34 Sun Dec 03, 2017 11:10 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Các biến chứng thận của bệnh tiểu đường
0 Mây tím 33 Thu Nov 30, 2017 11:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Biến chứng của bệnh tiểu đường
0 Mây tím 46 Thu Nov 23, 2017 9:26 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Để Giảm Đau
0 Mây tím 57 Fri Nov 17, 2017 10:34 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những Dược Phẩm làm mất Năng Lượng
0 Mây tím 53 Thu Nov 16, 2017 10:33 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Đôi điều về việc thử đường
0 Mây tím 77 Tue Nov 14, 2017 11:35 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Kiểm tra tế bào gốc trước khi mang thai ngăn ngừa dị tật bẩm sinh
0 Mây tím 51 Tue Nov 14, 2017 11:34 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Viêm thấp khớp (Rheumatoid Arthritis)
0 Mây tím 56 Mon Nov 13, 2017 11:08 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Khói bụi gây nguy cơ loãng xương nơi người già
0 Mây tím 55 Sun Nov 12, 2017 11:19 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vài vấn đề của tuổi già
0 Mây tím 69 Sat Nov 11, 2017 11:10 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Các thực phẩm bổ sung calcium ngay trong nhà bếp
0 Mây tím 66 Wed Nov 08, 2017 10:06 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh Parkinson
0 Mây tím 52 Tue Nov 07, 2017 10:15 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chứng ngứa da
0 Mây tím 53 Sun Nov 05, 2017 9:54 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Làm sao để giữ cho bệnh tiểu đường ổn định
0 Mây tím 48 Fri Nov 03, 2017 10:43 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Điều trị ung thư xương với công nghệ in 3D
0 Mây tím 45 Thu Nov 02, 2017 10:38 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Sự thật về Coenzyme Q10
0 Mây tím 50 Wed Nov 01, 2017 9:41 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những điều cần chú ý trong sinh hoạt của người bị tiểu đường
0 Mây tím 60 Mon Oct 30, 2017 9:16 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh ngáy ngủ
0 Mây tím 64 Wed Oct 25, 2017 10:47 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Điều chỉnh lối sống để điều trị bệnh tiểu đường
2 Mây tím 159 Mon Oct 23, 2017 10:51 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Lợi ích chủng ngừa cúm
0 Mây tím 43 Sat Oct 21, 2017 10:56 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ung thư gan có liên quan đến thuốc Bắc?
0 Mây tím 53 Fri Oct 20, 2017 9:51 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Triệu chứng sốt: lợi và hại
0 Mây tím 58 Thu Oct 19, 2017 9:54 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ảnh hưởng giữa nhuộm tóc và ung thư vú?
0 Mây tím 71 Tue Oct 17, 2017 10:58 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vitamin có thể ngăn chặn ánh sáng xanh từ màn hình vào mắt trẻ không?
0 Mây tím 65 Thu Oct 12, 2017 10:28 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chuyện kể về thuốc trụ sinh
0 Mây tím 60 Wed Oct 11, 2017 10:46 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh tiểu đường: Người bạn đời hay kẻ thù chung thân
0 Mây tím 60 Mon Oct 09, 2017 9:43 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Phòng bệnh tiểu đường
0 Mây tím 72 Sun Oct 08, 2017 9:59 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh tiểu đường
0 Mây tím 75 Fri Oct 06, 2017 9:53 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vitamin D giúp giảm lên cơn hen suyễn
0 Mây tím 71 Thu Oct 05, 2017 10:20 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới "Ngồi ít thôi, di chuyển nhiều vào" sẽ có lợi cho sức khỏe
0 Mây tím 110 Tue Sep 26, 2017 10:52 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Xem màu nước tiểu để định bệnh
0 Mây tím 87 Fri Sep 22, 2017 9:30 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ăn 600 calories một ngày sẽ giảm bệnh tiểu đường
0 Mây tím 77 Sun Sep 17, 2017 10:30 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Úc thành công trong điều trị ung thư hắc tố
0 Mây tím 65 Wed Sep 13, 2017 10:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Trị và ngừa cúm
0 Mây tím 68 Tue Sep 12, 2017 9:30 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ăn Chay Chữa Bệnh Acid Trào Lên Cổ
0 Mây tím 59 Mon Sep 11, 2017 10:35 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bị chuột rút ban đêm
0 Mây tím 85 Sun Sep 10, 2017 10:31 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh trầm cảm của đàn ông: nguy hiểm chết người
0 Mây tím 67 Sat Sep 09, 2017 10:19 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ho do cúm
0 Mây tím 62 Fri Sep 08, 2017 9:57 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Triệu chứng ung thư buồng trứng và ung thư nhiếp hộ tuyến
0 Mây tím 75 Tue Sep 05, 2017 9:54 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thiền trong việc chữa trị bệnh
0 Mây tím 79 Mon Sep 04, 2017 8:30 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Mất Ngủ
0 Mây tím 90 Sun Sep 03, 2017 8:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Lịch sử của thuốc Aspirin
0 Mây tím 85 Fri Sep 01, 2017 10:59 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thuốc bổ và ung thư
0 Mây tím 86 Thu Aug 31, 2017 10:41 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nói chuyện với bàn chân
0 Mây tím 99 Tue Aug 29, 2017 10:13 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Điều trị cảm ho
0 Mây tím 87 Mon Aug 28, 2017 10:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chữa bệnh già
0 Mây tím 103 Sun Aug 27, 2017 10:43 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bác sĩ đối phó món cá sống Thái Lan gây chết người
0 Mây tím 82 Sun Aug 27, 2017 10:42 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Mệt mỏi
0 Mây tím 75 Thu Aug 24, 2017 10:54 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 45mg vitamin C mỗi ngày để tăng cường hệ thống miễn dịch
0 Mây tím 90 Wed Aug 23, 2017 10:14 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Đau cổ họng
0 Mây tím 93 Sat Aug 19, 2017 10:21 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh phong thấp rheumatoid arthritis
0 Mây tím 96 Fri Aug 18, 2017 10:29 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Hiện tượng mất trí nhớ và bệnh Alzheimer
0 Mây tím 115 Tue Aug 15, 2017 10:24 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chúng ta có thể tác động đến bộ óc như thế nào?
0 Mây tím 119 Mon Aug 14, 2017 10:58 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh thương hàn
0 Mây tím 117 Sat Aug 12, 2017 10:29 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những dấu hiệu cho thấy cơ thể thiếu nước
0 Mây tím 132 Thu Aug 10, 2017 9:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 7 điều không nên nói dối bác sĩ
0 Mây tím 146 Wed Aug 09, 2017 9:32 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Giời leo
0 Mây tím 120 Tue Aug 08, 2017 10:05 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Té xỉu
0 Mây tím 123 Sat Aug 05, 2017 11:23 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh tiểu đường và các loại thuốc chữa
0 Mây tím 145 Tue Aug 01, 2017 10:45 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Alzheimer, căn bệnh chết người
0 Mây tím 114 Fri Jul 28, 2017 10:37 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tìm hiểu về ung thư óc: Glioblastoma
0 Mây tím 119 Wed Jul 26, 2017 10:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nguyên nhân gây mỡ bụng
0 Mây tím 128 Tue Jul 25, 2017 10:51 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nhức đầu trong giấc ngủ (Hypnic headache)
0 Mây tím 94 Sun Jul 23, 2017 10:50 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chấn thương não bộ
0 Mây tím 143 Tue Jul 18, 2017 10:29 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Lạm dụng thuốc men
0 Mây tím 128 Sat Jul 15, 2017 10:23 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vài điều về y học
0 Mây tím 136 Wed Jul 12, 2017 10:39 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Làm sao chế ngự được cơn giận
0 Mây tím 136 Tue Jul 11, 2017 10:16 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Lọc máu nhân tạo
0 Mây tím 143 Thu Jul 06, 2017 9:26 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nên làm gì để giữ sức khỏe của tim?
0 Mây tím 201 Mon Jul 03, 2017 11:33 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Đau lưng và liệu pháp xoa bóp
0 Mây tím 137 Sun Jul 02, 2017 10:20 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh miền nhiệt đới
0 Mây tím 151 Wed Jun 28, 2017 9:15 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Về Insulin
0 Mây tím 140 Tue Jun 27, 2017 1:04 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Viêm tai ngoài
0 Mây tím 111 Sun Jun 25, 2017 9:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vài chuyện liên quan đến sức khỏe
0 Mây tím 129 Tue Jun 20, 2017 2:33 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vài điều cần biết về ung thư phổi
1 Mây tím 191 Mon Jun 19, 2017 8:49 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tìm hiểu về thuốc giảm đau
0 Mây tím 154 Fri Jun 16, 2017 2:07 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Gây tê và gây mê trong giải phẫu
0 Mây tím 142 Wed Jun 14, 2017 12:06 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh ù tai
0 Mây tím 184 Sun Jun 11, 2017 1:10 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Mật ong: phương thuốc kỳ diệu chữa bệnh ngoài da
0 Mây tím 194 Sat Jun 10, 2017 9:18 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chấn thương khớp xương (Sprain và Strain)
0 Mây tím 186 Fri Jun 09, 2017 1:23 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những điều liên quan đến sức khỏe mà bác sĩ gia đình có thể không để ý
0 Mây tím 182 Thu Jun 08, 2017 1:47 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh gout
1 Mây tím 238 Thu Jun 01, 2017 10:22 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những lý do để biết bạn uống nhiều cà phê trong ngày
0 Mây tím 151 Wed May 31, 2017 9:57 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Điên hay không?
0 Mây tím 194 Tue May 30, 2017 10:39 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ăn chocolate giúp giảm chứng rung tâm nhĩ
0 Mây tím 255 Fri May 26, 2017 10:24 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Cái lưỡi và vị giác
0 Mây tím 129 Sun May 21, 2017 6:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Gluten
0 Mây tím 339 Sat May 20, 2017 1:29 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Trị bệnh bằng rong biển
0 Mây tím 192 Thu May 18, 2017 9:40 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Kích thước của hạt cholesterol và nguy cơ bệnh tim mạch
0 Mây tím 314 Thu May 18, 2017 10:58 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới FDA công bố hàng trăm ca ung thư có liên quan đến việc nâng ngực
0 Mây tím 154 Wed May 17, 2017 10:10 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nhà Bác Học Landsteiner và các loại máu
0 Mây tím 120 Tue May 16, 2017 1:51 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Viêm Gan A
0 Mây tím 141 Mon May 15, 2017 10:45 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Một số điều cần lưu ý khi uống rượu
0 Mây tím 346 Wed May 10, 2017 10:25 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Kỹ thuật mới loại bỏ nguyên nhân gây hen suyễn
0 Mây tím 222 Sun Apr 16, 2017 8:19 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Trình bày chủ đề theo thời gian   Sắp xếp theo:    
Gửi bài mới    TRUNG HỌC DUY TÂN - PHAN RANG -> Sức Khỏe và Y Học Thời gian được tính theo giờ EST (U.S./Canada)
Chuyển đến trang 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Trang kế
Trang 1 trong tổng số 9 trang
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới    Không có bài viết mới Không có bài viết mới    Thông báo Thông báo
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]    Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]    Chú ý Chú ý
Bài viết mới [đã bị khóa] Bài viết mới [đã bị khóa]    Không có bài viết mới [đã bị khóa] Không có bài viết mới [đã bị khóa]
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn


    
Powered by phpBB © 2001, 2005 phpBB Group
Diễn Đàn Trung Học Duy Tân