TRUNG HỌC DUY TÂN - PHAN RANG TRUNG HỌC DUY TÂN - PHAN RANG
Nơi gặp gỡ của các Cựu Giáo Sư và Cựu Học Sinh Phan Rang - Ninh Thuận
 
 Trang BìaTrang Bìa   Photo Albums   Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm   Ghi danhGhi danh 
Kỷ Yếu  Mục Lục  Lý lịchLý lịch   Login để check tin nhắnLogin để check tin nhắn   Đăng NhậpĐăng Nhập 

Sức Khỏe và Y Học

Đang viếng thăm Diễn Đàn này: Không
Chuyển đến trang 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Trang kế
Gửi bài mới
 Chủ đề   Trả lời   Người Post Đầu   Xem   Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới Để Giảm Đau
0 Mây tím 15 Fri Nov 17, 2017 10:34 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những Dược Phẩm làm mất Năng Lượng
0 Mây tím 19 Thu Nov 16, 2017 10:33 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Đôi điều về việc thử đường
0 Mây tím 42 Tue Nov 14, 2017 11:35 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Kiểm tra tế bào gốc trước khi mang thai ngăn ngừa dị tật bẩm sinh
0 Mây tím 26 Tue Nov 14, 2017 11:34 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Viêm thấp khớp (Rheumatoid Arthritis)
0 Mây tím 31 Mon Nov 13, 2017 11:08 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Khói bụi gây nguy cơ loãng xương nơi người già
0 Mây tím 29 Sun Nov 12, 2017 11:19 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vài vấn đề của tuổi già
0 Mây tím 46 Sat Nov 11, 2017 11:10 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Các thực phẩm bổ sung calcium ngay trong nhà bếp
0 Mây tím 37 Wed Nov 08, 2017 10:06 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh Parkinson
0 Mây tím 32 Tue Nov 07, 2017 10:15 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chứng ngứa da
0 Mây tím 35 Sun Nov 05, 2017 9:54 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Làm sao để giữ cho bệnh tiểu đường ổn định
0 Mây tím 33 Fri Nov 03, 2017 10:43 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Điều trị ung thư xương với công nghệ in 3D
0 Mây tím 29 Thu Nov 02, 2017 10:38 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Sự thật về Coenzyme Q10
0 Mây tím 31 Wed Nov 01, 2017 9:41 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những điều cần chú ý trong sinh hoạt của người bị tiểu đường
0 Mây tím 39 Mon Oct 30, 2017 9:16 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh ngáy ngủ
0 Mây tím 43 Wed Oct 25, 2017 10:47 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Điều chỉnh lối sống để điều trị bệnh tiểu đường
2 Mây tím 117 Mon Oct 23, 2017 10:51 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Lợi ích chủng ngừa cúm
0 Mây tím 28 Sat Oct 21, 2017 10:56 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ung thư gan có liên quan đến thuốc Bắc?
0 Mây tím 39 Fri Oct 20, 2017 9:51 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Triệu chứng sốt: lợi và hại
0 Mây tím 45 Thu Oct 19, 2017 9:54 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ảnh hưởng giữa nhuộm tóc và ung thư vú?
0 Mây tím 53 Tue Oct 17, 2017 10:58 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vitamin có thể ngăn chặn ánh sáng xanh từ màn hình vào mắt trẻ không?
0 Mây tím 45 Thu Oct 12, 2017 10:28 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chuyện kể về thuốc trụ sinh
0 Mây tím 45 Wed Oct 11, 2017 10:46 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh tiểu đường: Người bạn đời hay kẻ thù chung thân
0 Mây tím 47 Mon Oct 09, 2017 9:43 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Phòng bệnh tiểu đường
0 Mây tím 56 Sun Oct 08, 2017 9:59 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh tiểu đường
0 Mây tím 61 Fri Oct 06, 2017 9:53 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vitamin D giúp giảm lên cơn hen suyễn
0 Mây tím 51 Thu Oct 05, 2017 10:20 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới "Ngồi ít thôi, di chuyển nhiều vào" sẽ có lợi cho sức khỏe
0 Mây tím 97 Tue Sep 26, 2017 10:52 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Xem màu nước tiểu để định bệnh
0 Mây tím 63 Fri Sep 22, 2017 9:30 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ăn 600 calories một ngày sẽ giảm bệnh tiểu đường
0 Mây tím 60 Sun Sep 17, 2017 10:30 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Úc thành công trong điều trị ung thư hắc tố
0 Mây tím 52 Wed Sep 13, 2017 10:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Trị và ngừa cúm
0 Mây tím 52 Tue Sep 12, 2017 9:30 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ăn Chay Chữa Bệnh Acid Trào Lên Cổ
0 Mây tím 42 Mon Sep 11, 2017 10:35 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bị chuột rút ban đêm
0 Mây tím 65 Sun Sep 10, 2017 10:31 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh trầm cảm của đàn ông: nguy hiểm chết người
0 Mây tím 52 Sat Sep 09, 2017 10:19 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ho do cúm
0 Mây tím 48 Fri Sep 08, 2017 9:57 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Triệu chứng ung thư buồng trứng và ung thư nhiếp hộ tuyến
0 Mây tím 61 Tue Sep 05, 2017 9:54 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thiền trong việc chữa trị bệnh
0 Mây tím 64 Mon Sep 04, 2017 8:30 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Mất Ngủ
0 Mây tím 75 Sun Sep 03, 2017 8:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Lịch sử của thuốc Aspirin
0 Mây tím 70 Fri Sep 01, 2017 10:59 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thuốc bổ và ung thư
0 Mây tím 73 Thu Aug 31, 2017 10:41 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nói chuyện với bàn chân
0 Mây tím 88 Tue Aug 29, 2017 10:13 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Điều trị cảm ho
0 Mây tím 75 Mon Aug 28, 2017 10:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chữa bệnh già
0 Mây tím 89 Sun Aug 27, 2017 10:43 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bác sĩ đối phó món cá sống Thái Lan gây chết người
0 Mây tím 68 Sun Aug 27, 2017 10:42 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Mệt mỏi
0 Mây tím 59 Thu Aug 24, 2017 10:54 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 45mg vitamin C mỗi ngày để tăng cường hệ thống miễn dịch
0 Mây tím 71 Wed Aug 23, 2017 10:14 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Đau cổ họng
0 Mây tím 79 Sat Aug 19, 2017 10:21 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh phong thấp rheumatoid arthritis
0 Mây tím 89 Fri Aug 18, 2017 10:29 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Hiện tượng mất trí nhớ và bệnh Alzheimer
0 Mây tím 101 Tue Aug 15, 2017 10:24 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chúng ta có thể tác động đến bộ óc như thế nào?
0 Mây tím 102 Mon Aug 14, 2017 10:58 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh thương hàn
0 Mây tím 97 Sat Aug 12, 2017 10:29 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những dấu hiệu cho thấy cơ thể thiếu nước
0 Mây tím 109 Thu Aug 10, 2017 9:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 7 điều không nên nói dối bác sĩ
0 Mây tím 116 Wed Aug 09, 2017 9:32 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Giời leo
0 Mây tím 96 Tue Aug 08, 2017 10:05 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Té xỉu
0 Mây tím 101 Sat Aug 05, 2017 11:23 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh tiểu đường và các loại thuốc chữa
0 Mây tím 124 Tue Aug 01, 2017 10:45 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Alzheimer, căn bệnh chết người
0 Mây tím 98 Fri Jul 28, 2017 10:37 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tìm hiểu về ung thư óc: Glioblastoma
0 Mây tím 100 Wed Jul 26, 2017 10:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nguyên nhân gây mỡ bụng
0 Mây tím 112 Tue Jul 25, 2017 10:51 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nhức đầu trong giấc ngủ (Hypnic headache)
0 Mây tím 88 Sun Jul 23, 2017 10:50 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chấn thương não bộ
0 Mây tím 134 Tue Jul 18, 2017 10:29 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Lạm dụng thuốc men
0 Mây tím 120 Sat Jul 15, 2017 10:23 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vài điều về y học
0 Mây tím 124 Wed Jul 12, 2017 10:39 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Làm sao chế ngự được cơn giận
0 Mây tím 128 Tue Jul 11, 2017 10:16 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Lọc máu nhân tạo
0 Mây tím 136 Thu Jul 06, 2017 9:26 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nên làm gì để giữ sức khỏe của tim?
0 Mây tím 183 Mon Jul 03, 2017 11:33 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Đau lưng và liệu pháp xoa bóp
0 Mây tím 127 Sun Jul 02, 2017 10:20 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh miền nhiệt đới
0 Mây tím 142 Wed Jun 28, 2017 9:15 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Về Insulin
0 Mây tím 128 Tue Jun 27, 2017 1:04 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Viêm tai ngoài
0 Mây tím 100 Sun Jun 25, 2017 9:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vài chuyện liên quan đến sức khỏe
0 Mây tím 119 Tue Jun 20, 2017 2:33 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vài điều cần biết về ung thư phổi
1 Mây tím 168 Mon Jun 19, 2017 8:49 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tìm hiểu về thuốc giảm đau
0 Mây tím 138 Fri Jun 16, 2017 2:07 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Gây tê và gây mê trong giải phẫu
0 Mây tím 131 Wed Jun 14, 2017 12:06 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh ù tai
0 Mây tím 167 Sun Jun 11, 2017 1:10 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Mật ong: phương thuốc kỳ diệu chữa bệnh ngoài da
0 Mây tím 180 Sat Jun 10, 2017 9:18 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chấn thương khớp xương (Sprain và Strain)
0 Mây tím 174 Fri Jun 09, 2017 1:23 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những điều liên quan đến sức khỏe mà bác sĩ gia đình có thể không để ý
0 Mây tím 172 Thu Jun 08, 2017 1:47 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bệnh gout
1 Mây tím 225 Thu Jun 01, 2017 10:22 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những lý do để biết bạn uống nhiều cà phê trong ngày
0 Mây tím 143 Wed May 31, 2017 9:57 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Điên hay không?
0 Mây tím 175 Tue May 30, 2017 10:39 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ăn chocolate giúp giảm chứng rung tâm nhĩ
0 Mây tím 246 Fri May 26, 2017 10:24 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Cái lưỡi và vị giác
0 Mây tím 122 Sun May 21, 2017 6:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Gluten
0 Mây tím 330 Sat May 20, 2017 1:29 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Trị bệnh bằng rong biển
0 Mây tím 178 Thu May 18, 2017 9:40 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Kích thước của hạt cholesterol và nguy cơ bệnh tim mạch
0 Mây tím 294 Thu May 18, 2017 10:58 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới FDA công bố hàng trăm ca ung thư có liên quan đến việc nâng ngực
0 Mây tím 140 Wed May 17, 2017 10:10 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nhà Bác Học Landsteiner và các loại máu
0 Mây tím 113 Tue May 16, 2017 1:51 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Viêm Gan A
0 Mây tím 129 Mon May 15, 2017 10:45 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Một số điều cần lưu ý khi uống rượu
0 Mây tím 330 Wed May 10, 2017 10:25 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Kỹ thuật mới loại bỏ nguyên nhân gây hen suyễn
0 Mây tím 212 Sun Apr 16, 2017 8:19 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tai biến mạch máu não
0 Mây tím 171 Sat Apr 15, 2017 9:42 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Phương pháp mới chữa ung thư ruột, dạ dày
0 Mây tím 145 Fri Apr 14, 2017 11:32 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tự săn sóc khi bị bệnh tiểu đường
0 Mây tím 205 Sat Apr 08, 2017 9:29 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Mất ngủ gắn liền với quá trình lão hóa
0 Mây tím 305 Fri Apr 07, 2017 11:49 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ngộ độc thức ăn nhiễm E. Coli
0 Mây tím 200 Sun Apr 02, 2017 11:12 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Đánh giá lại tác dụng của dầu cá với phụ nữ mang thai
0 Mây tím 224 Sat Mar 25, 2017 9:17 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Cân bằng lượng mỡ trong máu
0 Mây tím 173 Mon Mar 20, 2017 1:27 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thuốc ibuprofen có thể gây ngừng tim
0 Mây tím 184 Sat Mar 18, 2017 8:33 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thuốc nhuộm tóc và thuốc ngừa thai có liên quan đến ung thư vú
0 Mây tím 181 Wed Mar 15, 2017 1:36 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Trình bày chủ đề theo thời gian   Sắp xếp theo:    
Gửi bài mới    TRUNG HỌC DUY TÂN - PHAN RANG -> Sức Khỏe và Y Học Thời gian được tính theo giờ EST (U.S./Canada)
Chuyển đến trang 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Trang kế
Trang 1 trong tổng số 8 trang
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới    Không có bài viết mới Không có bài viết mới    Thông báo Thông báo
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]    Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]    Chú ý Chú ý
Bài viết mới [đã bị khóa] Bài viết mới [đã bị khóa]    Không có bài viết mới [đã bị khóa] Không có bài viết mới [đã bị khóa]
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn


    
Powered by phpBB © 2001, 2005 phpBB Group
Diễn Đàn Trung Học Duy Tân