TRUNG HỌC DUY TÂN - PHAN RANG TRUNG HỌC DUY TÂN - PHAN RANG
Nơi gặp gỡ của các Cựu Giáo Sư và Cựu Học Sinh Phan Rang - Ninh Thuận
 
 Trang BìaTrang Bìa   Photo Albums   Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm   Ghi danhGhi danh 
Kỷ Yếu  Mục Lục  Lý lịchLý lịch   Login để check tin nhắnLogin để check tin nhắn   Đăng NhậpĐăng Nhập 

Cà Kê Dê Ngỗng

Đang viếng thăm Diễn Đàn này: Không
Chuyển đến trang 1, 2, 3, 4, 5  Trang kế
Gửi bài mới
 Chủ đề   Trả lời   Người Post Đầu   Xem   Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới Bitcoin là "mỏ vàng" hay "bong bóng"?
0 Mây tím 20 Thu Dec 14, 2017 9:21 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Úc: Ép buộc vợ và con gái về lại Ấn Độ, chồng bị truy tố tội buôn người
0 Mây tím 27 Wed Dec 06, 2017 11:04 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tuổi thọ thay đổi tùy nơi bạn sống
0 Mây tím 31 Tue Dec 05, 2017 11:39 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới “Nhiếp ảnh gia chuyên nghiệp” là gì?
0 Mây tím 23 Mon Dec 04, 2017 11:05 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vài yếu tố bất thường có thể ảnh hưởng tới trị giá căn nhà
0 Mây tím 25 Sat Dec 02, 2017 10:15 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới “Đào” BitCoin
0 Mây tím 30 Fri Dec 01, 2017 11:41 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Rạp chiếu phim cho người khiếm thị tại Trung cộng
0 Mây tím 36 Tue Nov 28, 2017 11:04 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thực đơn trong Lễ Tạ Ơn đầu tiên tại Plymouth, Massachusetts
0 Mây tím 46 Fri Nov 24, 2017 10:57 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 10 thói quen sử dụng điện thoại gây khó chịu nhất
0 Mây tím 45 Tue Nov 21, 2017 9:52 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Cờ vua và âm nhạc có giúp trẻ thông minh hơn?
0 Mây tím 19 Sun Nov 19, 2017 10:40 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Las Vegas: Xe Bus Tự Lái Đụng Xe Tải ngay trong ngày đầu tiên hoạt động
0 Mây tím 74 Fri Nov 10, 2017 10:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Có phải ngoại hình càng ưa nhìn thì càng dễ được tuyển dụng và thăng chức?
0 Mây tím 36 Sat Nov 04, 2017 10:54 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Đổi giờ
0 Mây tím 36 Fri Nov 03, 2017 10:42 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Khai tử kỹ nghệ xe hơi Úc
0 Mây tím 75 Mon Oct 30, 2017 9:15 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Năm quốc gia có tuổi thọ cao nhất thế giới
0 Mây tím 35 Tue Oct 24, 2017 10:56 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Stockton: Thành Phố Đầu Tiên Ở Mỹ Cấp Cho Dân $6,000/Năm Vô Điều Kiện
0 Mây tím 45 Mon Oct 23, 2017 10:50 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Xu thế giá bất động sản 47 nước trên thế giới
0 Mây tím 43 Sun Oct 22, 2017 10:45 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Các thành phố an toàn nhất thế giới năm 2017
0 Mây tím 68 Thu Oct 19, 2017 9:53 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Từ lông gà đến những ngôi nhà mới
0 Mây tím 43 Wed Oct 18, 2017 10:25 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Columbus Day
0 Mây tím 43 Wed Oct 18, 2017 10:25 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vì sao người Mỹ ít sử dụng metro, xe buýt?
0 Mây tím 53 Tue Oct 17, 2017 11:00 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chúng ta bị "rối trí" thế nào khi đi máy bay?
0 Mây tím 62 Tue Oct 10, 2017 9:18 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thiết bị giúp tăng tốc độ tác xạ khan hàng ở Mỹ
0 Mây tím 60 Sun Oct 08, 2017 9:57 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Một số nét về súng ở Mỹ
0 Mây tím 56 Sat Oct 07, 2017 10:29 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Úc: Chó cắn người, chủ bị đi tù
0 Mây tím 68 Fri Oct 06, 2017 9:52 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Hacker không cần phải thông minh?
0 Mây tím 64 Tue Oct 03, 2017 10:01 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những ngôi nhà được bán hơn $20 triệu tại Quận Cam năm 2017
0 Mây tím 87 Mon Oct 02, 2017 10:45 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vì sao có người xem phim hài không cười?
0 Mây tím 119 Sat Sep 30, 2017 10:20 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Quy định về việc sử dụng tiền lẻ tại Úc
0 Mây tím 97 Mon Sep 25, 2017 10:35 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Vẹt đặt mua hàng qua Amazon Alexa
0 Mây tím 49 Sun Sep 24, 2017 10:42 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chiến tranh nguyên tử: Nhân loại đã sẵn sàng tới đâu?
0 Mây tím 58 Mon Sep 18, 2017 10:50 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ăn cắp để “thí nghiệm luật pháp và tòa án”
0 Mây tím 68 Tue Sep 12, 2017 9:29 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bác sĩ Úc ra tòa vì trả thù bằng “email”
0 Mây tím 69 Mon Sep 11, 2017 10:35 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Elon Musk: Robot Sẽ Gây Ra Thế Chiến 3
0 Mây tím 66 Sun Sep 10, 2017 10:26 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới ICE và kỹ thuật Stingrays
0 Mây tím 111 Fri Sep 01, 2017 10:39 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Sự thật về tempura Nhật Bản
0 Mây tím 85 Thu Aug 31, 2017 10:32 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Hên xui
0 Mây tím 78 Wed Aug 30, 2017 10:08 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nhiều người Mỹ không biết điểm tín dụng là gì
0 Mây tím 83 Tue Aug 29, 2017 10:11 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nếu Tăng Thêm $1/Gói Thuốc Lá, Sẽ Có 1/5 Người Bỏ Hút
0 Mây tím 77 Mon Aug 28, 2017 10:41 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tắm hơi giúp ngăn ngừa bệnh mất trí nhớ
0 Mây tím 67 Fri Aug 25, 2017 10:32 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Xu hướng ăn củ, trái cây không bỏ vỏ
0 Mây tím 95 Tue Aug 22, 2017 9:49 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thị trấn Nipton ở California sắp trở thành thủ đô cần sa của nước Mỹ
0 Mây tím 95 Mon Aug 21, 2017 10:49 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tiểu bang nào tốt nhất để về hưu
0 Mây tím 109 Sun Aug 20, 2017 10:13 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Mười câu nói thợ nail “ghét” nghe nhất
0 Mây tím 132 Fri Aug 11, 2017 9:46 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Có Phải Hút Thuốc Lá Điện Tử Giúp Bỏ Hút Thuốc?
0 Mây tím 137 Thu Aug 10, 2017 9:41 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chứng bệnh thức dậy không biết mình đang ở đâu
0 Mây tím 117 Wed Aug 09, 2017 9:30 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Úc: Chụp hình lén phụ nữ nơi công cộng không vi phạm luật
0 Mây tím 100 Tue Aug 08, 2017 10:04 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Úc: Đậu xe trong sân nhà, trước cửa garage vẫn bị phạt
0 Mây tím 125 Mon Jul 24, 2017 10:45 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Gấu Pooh bị cấm trên internet Trung cộng
0 Mây tím 132 Wed Jul 19, 2017 11:15 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Đấu giá bụi mặt trăng trong chuyến đi của Armstrong
0 Mây tím 108 Sun Jul 16, 2017 10:41 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thực hư gạo nhựa, gạo giả?
0 Mây tím 116 Sun Jul 09, 2017 10:27 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những mật mã âm thầm trong trang giấy in
0 Mây tím 158 Mon Jun 26, 2017 10:43 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Con chó xấu nhất thế giới 2017
0 nguyenphonganh 177 Mon Jun 26, 2017 12:28 pm
nguyenphonganh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tai hại của "sống về đêm"
0 Mây tím 136 Thu Jun 22, 2017 10:36 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những chuyện nhức đầu khi bạn trở thành chủ nhà
0 Mây tím 158 Sun Jun 18, 2017 9:31 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Căn nhà đắt nhất tại Quận Cam được bán giá hơn $24 triệu
0 Mây tím 141 Fri Jun 16, 2017 2:04 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Các loại khăn trùm đầu của phụ nữ Hồi giáo
0 Mây tím 146 Thu Jun 15, 2017 10:20 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Điều gì sẽ xảy ra nếu cả thế giới đều ăn chay?
0 Mây tím 138 Thu Jun 15, 2017 10:17 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Mặt trái của trang mạng xã hội
0 Mây tím 138 Tue Jun 13, 2017 11:07 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nam Hàn: Chết giả để thấy cuộc sống quý giá hơn
0 Mây tím 179 Tue Jun 06, 2017 6:57 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới May rủi trong đầu tư tiền ảo
0 Mây tím 157 Mon Jun 05, 2017 11:57 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Thuốc phiện
0 Mây tím 141 Sun Jun 04, 2017 8:06 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới “Tháo giày khi vào nhà”: Sự phức tạp trong gia đình Á-Âu
0 Mây tím 149 Wed May 31, 2017 9:55 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Người lười biếng có khả năng sáng tạo?
0 Mây tím 158 Tue May 30, 2017 10:39 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tại sao giá xăng có “đuôi” 9/10 cents?
0 Mây tím 137 Thu May 25, 2017 11:01 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những thói quen hàng ngày tiết lộ tính cách của bạn
0 Mây tím 147 Thu May 25, 2017 12:10 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tiếng Anh sẽ thay đổi như thế nào trong 100 năm tới?
0 Mây tím 117 Mon May 22, 2017 5:21 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Kỹ thuật mới giúp chống tình trạng bị giám sát, theo dõi
0 Mây tím 144 Mon May 15, 2017 10:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Những bí mật chưa tiết lộ ở khách sạn
0 Mây tím 234 Sat May 13, 2017 10:32 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Cách đặt nhiệt độ máy lạnh phù hợp nhất trong văn phòng
0 Mây tím 193 Fri May 12, 2017 7:47 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Một nữ doanh nhân điêu ngoa
0 MAI THO 193 Fri May 12, 2017 4:44 pm
MAI THO Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Làm việc ở nhà có thể làm hỏng sự nghiệp?
0 Mây tím 213 Tue May 09, 2017 12:47 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Khi Facebook trở thành nơi phô trương hành động phạm tội
0 Mây tím 167 Sun May 07, 2017 12:47 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Có an toàn hơn với những bức tường ngăn cách biên giới?
0 Mây tím 133 Fri May 05, 2017 9:37 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Kỹ thuật rượt đuổi của xe cảnh sát
0 Mây tím 226 Wed May 03, 2017 11:30 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Khám phá xe cảnh sát
0 Mây tím 189 Tue May 02, 2017 9:26 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Ăn trái khổ qua
0 Mây tím 168 Mon May 01, 2017 8:15 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bia đen Guinness
0 Mây tím 252 Tue Apr 25, 2017 9:14 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Y Tế Tốt Nhất Thế Giới: Pháp, Ý, San Marino
0 Mây tím 256 Tue Apr 25, 2017 8:18 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tại sao con người ghét bị phê bình?
0 Mây tím 197 Wed Apr 19, 2017 10:59 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nạn thiếu nước, thừa người và thiên tai trong năm 2017
0 Mây tím 191 Sat Apr 15, 2017 10:00 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Facebook đang làm gì với dữ liệu của chúng ta?
0 Mây tím 296 Mon Apr 10, 2017 3:15 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Trang trí mặt bàn giúp ta làm việc hiệu quả hơn?
0 Mây tím 200 Sun Apr 09, 2017 11:58 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Con người cần ngủ và phải ngủ bao lâu
0 Mây tím 224 Sun Apr 02, 2017 11:11 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Đồng tiền vàng nặng 100kg bị lấy cắp
0 Mây tím 197 Wed Mar 29, 2017 2:02 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới New York định xây cao ốc hình chữ U ngược
0 Mây tím 285 Sat Mar 25, 2017 9:19 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới “Cánh tả, cánh hữu”
0 Mây tím 191 Fri Mar 24, 2017 10:46 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tại sao hạn nộp thuế cá nhân của dân Mỹ là 15 tháng 4?
0 Mây tím 193 Fri Mar 24, 2017 10:52 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Úc: Được đền $3000 vì bị cảnh sát chặn hỏi trong bốn phút!
0 Mây tím 234 Wed Mar 22, 2017 10:24 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Di dân ở Mỹ làm những việc gì?
0 Mây tím 229 Mon Mar 20, 2017 1:39 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Cửa hàng Target và tai nạn... bathroom
0 Mây tím 218 Sat Mar 18, 2017 8:32 am
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Quyền quay phim cảnh sát
0 Mây tím 189 Tue Mar 14, 2017 10:52 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tại sao ta thấy đau khi quá nóng hoặc lạnh?
0 Mây tím 197 Tue Mar 14, 2017 10:51 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Tê giác trắng bị bắn chết, bị cưa sừng ngay trong sở thú
0 Mây tím 227 Tue Mar 07, 2017 10:53 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Bi hài nghề làm móng tay ở Anh
0 Mây tím 225 Wed Mar 01, 2017 10:44 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Sẽ thế nào nếu internet ngừng hoạt động một ngày?
0 Mây tím 311 Mon Feb 27, 2017 10:18 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Hệ thống các nước gia công cho Boeing
0 Mây tím 309 Sat Feb 25, 2017 10:41 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Chic là gì?
0 Mây tím 277 Sun Feb 19, 2017 10:04 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Muốn thu nhập cao đừng tham công tiếc việc
0 Mây tím 300 Wed Feb 01, 2017 10:19 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới Nỗi khổ khi được làm việc giờ giấc thoải mái
0 Mây tím 251 Thu Jan 26, 2017 10:40 pm
Mây tím Xem bài viết sau cùng
Trình bày chủ đề theo thời gian   Sắp xếp theo:    
Gửi bài mới    TRUNG HỌC DUY TÂN - PHAN RANG -> Cà Kê Dê Ngỗng Thời gian được tính theo giờ EST (U.S./Canada)
Chuyển đến trang 1, 2, 3, 4, 5  Trang kế
Trang 1 trong tổng số 5 trang
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới    Không có bài viết mới Không có bài viết mới    Thông báo Thông báo
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]    Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]    Chú ý Chú ý
Bài viết mới [đã bị khóa] Bài viết mới [đã bị khóa]    Không có bài viết mới [đã bị khóa] Không có bài viết mới [đã bị khóa]
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn


    
Powered by phpBB © 2001, 2005 phpBB Group
Diễn Đàn Trung Học Duy Tân